Dharma Sangrah

महापालिका निवडणुकीच्या निकालानंतर उद्धव ठाकरे यांच्या नेतृत्वाखालील गटातील दोन नगरसेवक बेपत्ता

Webdunia
रविवार, 25 जानेवारी 2026 (14:15 IST)
कल्याण-डोंबिवली महापालिका निवडणुकीनंतर राजकीय हालचाली तीव्र झाल्या आहेत. उद्धव ठाकरे यांच्या नेतृत्वाखालील शिवसेनेने त्यांचे दोन नगरसेवक अचानक बेपत्ता झाल्याबद्दल पोलिसात तक्रार दाखल केली आहे. मोबाईल फोन हरवल्याने आणि संपर्क तुटल्याने राजकीय तणाव वाढला आहे.
ALSO READ: रुपया घसरण्यावर भाजपचे मौन, आदित्य ठाकरेंचा हल्लाबोल
उद्धव ठाकरे यांच्या नेतृत्वाखालील शिवसेनेने त्यांच्या दोन नगरसेवकांच्या बेपत्ता होण्याबाबत पोलिस तक्रार दाखल केली आहे. पक्षाचे जिल्हाध्यक्ष शरद शिवराज पाटील यांनी कोळसेवाडी पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली आहे.
ALSO READ: मुंबईत महापौरपदाच्या निवडणुका पुढे ढकलल्या, भाजप-शिवसेना गट नोंदणी अपूर्ण
त्यांनी सांगितले की, मधुर उमेश म्हात्रे आणि कीर्ती राजन ढोणे हे दोन्ही नगरसेवक गेल्या काही दिवसांपासून संपर्कात नाहीत. त्यांचे मोबाईल फोन बंद आहेत आणि कुटुंबातील सदस्य, नातेवाईक किंवा पक्षाच्या अधिकाऱ्यांशी चौकशी करूनही त्यांच्याशी संपर्क होत नाही. त्यामुळे, शिवसेना-यूबीटीने त्यांना बेपत्ता घोषित केले आहे आणि निष्पक्ष चौकशीची मागणी केली आहे.
ALSO READ: बाळासाहेब आज इथे नाहीत हे बरे झाले! राजकीय परिस्थितीवर राज ठाकरेंचा तीव्र उपहास
शरद पाटील म्हणाले की, नगरसेवकांचे अचानक बेपत्ता होणे हा केवळ राजकीय मुद्दा नाही तर लोकशाही, कायदा आणि सुव्यवस्था आणि जनतेच्या विश्वासाचा प्रश्न आहे. त्यांनी असेही म्हटले की, दबाव, फसवणूक किंवा गुन्हेगारी घटकांची शक्यता नाकारता येत नाही आणि म्हणूनच योग्य तपास करणे आवश्यक आहे. तक्रार मिळाल्यानंतर पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे.
Edited By - Priya Dixit
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

शास्त्रोक्त पद्धत: गणपतीला २१ तर शंकराला ११ पदरी वात का? ३६५ पदरी 'देहवात' आणि 'ब्रम्हांडवाता'चे गूढ काय?

मृत्यूपूर्वी दिसणारे मुख्य ५ संकेत, गरुड पुराणात दडलेले रहस्य जाणून घ्या

अधिक मासात जोडवी घेण्याची परंपरा; काय आहे या मागचं रहस्य?

अधिक मासात चुकूनही करू नका ही ५ कामं

सतत ऑनलाइन राहिल्याने तुमची नाती बिघडत तर नाही आहे ना? खूप उशीर होण्यापूर्वी सांभाळा

सर्व पहा

नवीन

LIVE: महाराष्ट्राच्या १७ विधान परिषद जागांसाठी उमेदवारी अर्ज दाखल करण्यासाठी केवळ तीन दिवस शिल्लक

वनतारा पुन्हा न्यायालयाच्या परीक्षेत यशस्वी, सर्वोच्च न्यायालयाने नवी याचिका फेटाळली

फुगेवाडी (पिंपरी-चिंचवड) विषारी दारूकांडातील ४ मुख्य आरोपींना ८ जून पर्यंत पोलीस कोठडी

एक्सप्रेसवर दगडफेक केल्यास आता कारवाई होणार; रेल्वे आकाशातून निगराणी करणार

आठ बछड्यांच्या मृत्यूनंतर राष्ट्रीय उद्यान गीरमधील सिंहांना रोगाचा धोका, वन विभागाचा सतर्कतेचा इशारा

पुढील लेख
Show comments