Marathi Biodata Maker

शिक्षकांची कोरोना चाचणी मोफत करण्यात येणार

Webdunia
बुधवार, 18 नोव्हेंबर 2020 (13:34 IST)
राज्यातील शाळांमध्ये नववी ते बारावीचे वर्ग सोमवारपासून सुरू होणार असून, त्यासाठी शिक्षकांची कोरोना चाचणी मोफत करण्यात येणार आहे. शाळा र्निजतुक करणे, तापमान मापक उपलब्ध करून देणे अशा जबाबदाऱ्याही शिक्षण विभागाने स्थानिक प्रशासनावर सोपवल्या आहेत.
 
राज्यातील शाळांमध्ये नववी ते बारावीचे वर्ग सुरू होत आहेत. त्यासाठी शाळा र्निजतूक करणे, आवश्यक त्या सोयी उपलब्ध करून देणे अशी सर्व व्यवस्था स्थानिक प्रशासनाने करावी, अशा सूचना शिक्षण विभागाने दिल्या आहेत. शिक्षकांना करोना चाचणी करणे बंधनकारक करण्यात आले असून, कोरोना प्रादुर्भाव झाला नसल्याचे स्पष्ट झाल्यानंतरच शिक्षकांना शाळेत प्रवेश देण्यात येणार आहे. शिक्षकांची कोरोना चाचणी शासकीय केंद्रात मोफत करण्यात यावी, असे शिक्षण विभागाने स्थानिक प्रशासनाला सांगितले आहे. ही चाचणी २२ नोव्हेंबपर्यंत करायची आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

स्वर्ग आणि नरक खरंच असतात का? जाणून घ्या सत्य

Wheat Storage Tips: अशा प्रकारे साठवा गहू; वर्षभर सुरक्षित राहील एकही कीड लागणार नाही

What is Box Breathing फक्त ४ सेकंदात मिळवा मानसिक शांती: जाणून घ्या बॉक्स ब्रीदिंगची जादू

एप्रिल ते जूनच्या सुट्ट्यांमध्ये भारतातील या अद्भुत सणांना आवर्जून भेट द्या; ज्यामुळे तुमची सहल अविस्मरणीय ठरेल

Salt vastu remedies घरात लोक सतत आजारी पडत असतील तर एकदा हे नक्की करुन बघा

सर्व पहा

नवीन

गुप्तांगाला विजेचे धक्का देऊन कानामागे चाकूने खोलवर वार केले; कोल्हापूरमध्ये २५ लाख रुपयांची खंडणी न दिल्यामुळे व्यापाऱ्याची निर्घृण हत्या

मुंबईत पार्किंगच्या वादातून निवृत्त कर्मचाऱ्याला मारहाण करून हत्या

आंध्र प्रदेशातील कुर्नूलमध्ये बोलेरो गाडीची लॉरीला धडक, ८ यात्रेकरूंचा मृत्यू तर अनेक जण जखमी

मुंबई : आंतरराज्यीय एटीएम कार्ड फसवणूक टोळीचा पर्दाफाश, आरोपीला अटक

राष्ट्रपती द्रौपदी मुर्मू आज वर्धा दौऱ्यावर येणार; वाहतूक मार्गात मोठे बदल

पुढील लेख
Show comments