Festival Posters

दोष कोणाचा?

Webdunia
एक स्त्री आणि एक पुरूष दोघांच्या गाडीचा अपघात होतो. चूक स्त्रीची असते. ती अचानक मध्ये आलेली असते. सुदैव हे की दोघांच्या गाड्यांचे बरेच नुकसान झालेले असले तरी दोघांना किरकोळ खरचटणे सोडून मार लागलेला नसतो. दोघं कसे तरी बाहेर येतात.

पुरूष काही बोलणार इतक्यात ती स्त्री पर्समधून नवी कोरी क्वार्टर काढते. "मला माहीत आहे, आपण दोघंही या घटनेने हादरलो आहोत. जरा शांत होऊ या आणि मग बोलू. घ्या जरा दोन पेग मारा, मी पण घेईन आणि मग ठरवू काय ते"

पुरूष क्वार्टर हातात घेऊन अर्धी पिऊन स्त्रीला परत करतो. ती स्त्री शांतपणे बाटली परत पर्स मध्ये ठेवते. "तुम्ही नाही घेणार?" तो विचारतो.
"नाही" स्त्री उत्तरली 
.
.
.
.
.
."आता आपण पोलिसांची वाट पाहू या. तेच ठरवतील दोष कोणाचा आहे ते." 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

संजय मिश्रा आणि नीना गुप्ता यांनी प्रेक्षकांना 'वध २' मोठ्या पडद्यावर पाहण्याचे आवाहन केले

"मिर्झापूर: द मूव्ही" च्या प्रदर्शनाची तारीख जाहीर

सनी देओल आणि अक्षय खन्ना तीन दशकांनंतर पुन्हा एकत्र येत आहे, ते नेटफ्लिक्सच्या कोर्टरूम ड्रामा "इक्का" मध्ये दिसणार

"दो दीवाने सेहर में" चा ट्रेलर प्रदर्शित, सिद्धांत आणि मृणाल या व्हॅलेंटाईन आठवड्यात एक भावनिक प्रेमकथा घेऊन येत आहे

विजय देवरकोंडा सोबतच्या लग्नाच्या अफवांवर रश्मिका मंदानाने मौन सोडले, दिली ही प्रतिक्रिया

सर्व पहा

नवीन

ओ रोमियो' रिव्ह्यू: शाहिद-तृप्तीचा दमदार अभिनय आणि विशालचा अ‍ॅनिमल हँगओव्हर

अरबाज पटेलने राष्ट्रीय टीव्हीवर निक्की तांबोळीला प्रपोज केले

30 कोटी रुपयांच्या फसवणुकीच्या प्रकरणात विक्रम भट्ट आणि त्यांची पत्नी श्वेतांबरीला सर्वोच्च न्यायालयाने जामीन मंजूर केला

राम चरण आणि उपासना यांनी त्यांच्या जुळ्या मुलांची नावे ठेवली, त्यांचा आध्यात्मिक अर्थ जाणून घ्या

"जय हनुमान" चा भव्य लाँच हम्पीच्या ऐतिहासिक भूमीत होणार आहे, ज्यामध्ये ऋषभ शेट्टी भगवान हनुमानाची भूमिका साकारणार

पुढील लेख
Show comments