Dharma Sangrah

'SOTY 2' चं नवीन गाणं झालं रिलीज

Webdunia
बुधवार, 24 एप्रिल 2019 (17:50 IST)
करण जोहर निर्मित चित्रपट 'स्टूडेंट ऑफ द इयर 2' चर्चेत आहे. हा चित्रपट पुढील महिन्यात 10 मे रोजी रिलीज होणार आहे. चित्रपटातील नवीन गाणं 'मुंबई दिल्ली की कुड़ियां' रिलीज झालं आहे. या गाण्यात तारा सुतारिया, अनन्या पांडे आणि टाइगर श्रॉफ प्रचंड नृत्य करताना दिसत आहे. गाण्याची धून खूप छान आहे आणि हे गाणं आपल्याला नृत्य करायला भाग पाडेल. गाण्याचे व्हिडिओ पाहून आपल्याला 'स्टुडंट ऑफ द इयर' चित्रपटातील 'राधा' हे गाणं आठवेल.
 
करण जोहरने आपल्या ट्विटर हँडलवर हा व्हिडिओ शेअर केलं आहे. त्याने लिहिले की तापमान वाढविण्यासाठी येथे मुंबई दिल्ली दी कुड़ियां आता रिलीज केलं आहे. हे संगीत विशाल शेखर यांनी दिले आहे. देव नेगी, पायल देव आणि विशाल ददलानी यांनी या गीतात आपली आवाज दिली आहे. हे गाणं आतापर्यंत 15,000 हून अधिक लोक बघून चुकले आहे आणि या गाण्याने सोशल मिडियावर ट्रेडिंग देखील सुरू केली आहे. 'स्टूडेंट ऑफ द इयर 2' च्या कथा बाबत, चित्रपटात तारा सुतारिया, अनन्या पांडे आणि टाइगर श्रॉफ हे स्टूडेंटची भूमिका बजावणार आहे. स्कूल लाईफसह यात या तिघांच्या मध्ये प्रेम त्रिकोण देखील पाहायला मिळेल.  
 
'स्टूडेंट ऑफ द इयर 2' मधून अनन्या पांडे आणि तारा सुतारिया आपला बॉलीवूड पदार्पण करणार आहे. बॉलीवूड पदार्पणापूर्वी तारा आणि अनन्या दोघांची इंस्टाग्रामवर शानदार फॅन फोलोइंग आहे. 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

हृतिक रोशनच्या पायाला दुखापत,अभिनेता गंभीर अवस्थेत आढळला

संगीतकार अभिजीत मजुमदार यांचे वयाच्या 54 व्या वर्षी निधन

विक्रम भट्ट आणि त्यांच्या मुलीवर कोट्यवधी रुपयांच्या फसवणुकीचा गुन्हा दाखल

गौरव खन्नाची पत्नी आकांक्षाने बाथरूममधील बोल्ड फोटो शेअर केले, आरशासमोर Curvy Figure दाखवताना

'बॉर्डर २' चित्रपटासाठी वरुण धवनवर टीका करणाऱ्यांना सुनील शेट्टी यांनी फटकारले

सर्व पहा

नवीन

जॉन अब्राहमच्या धक्कादायक परिवर्तनाने चाहते थक्क; एका मोठ्या चित्रपटाची तयारी करत आहे का?

रणवीर सिंहविरोधात FIR दाखल

दीपिका- रणवीर जिवलग मैत्रिणीच्या लग्नासाठी न्यू यॉर्कमध्ये पोहोचले, लग्नाच्या ग्लॅमरमध्ये भर पडली, फोटो पहा

रणवीर सिंगचा 'धुरंधर' हा चित्रपटाने इतिहास रचत १००० कोटी क्लबमध्ये सामील होणारा पहिला बॉलिवूड चित्रपट ठरला

गर्दीपासून दूर कुठेतरी जायचंय? कोकणातील 'ही' समुद्रकिनारे अजूनही पर्यटकांच्या नजरेपासून दूर आहे

पुढील लेख
Show comments