Dharma Sangrah

WhatsApp फीचर, एकाचवेळी चार डिव्हाइसवर अॅक्सेस

Webdunia
शुक्रवार, 12 फेब्रुवारी 2021 (13:16 IST)
WhatsApp आपल्या युजर्संसाठी नेहमी नवीन फीचर्स आणत असते. कंपनीच्या नवीन फीचर्समध्ये मल्टी डिव्हाइस म्हणजे एकाच अकाउंटला अनेक डिव्हाइसवर अॅक्सेस मिळणार आहे.
 
या फीचरच्या मदतीने एक अकाउंटचा वापर एकाचवेळी अनेक डिव्हाइसेजवर करता येईल. WABetaInfo च्या माहितीनुसार, iOS साठी WhatsApp बीटा 2.21.30.16 मध्ये एक लॉगआउट फीचर दिसले. या फीचर द्वारे एक व्यक्ती विविध ठिकाणी कनेक्टेड डिव्हाइसशी लॉग आउट करू शकणार आहे. हे लिंक्ड डिव्हाइस इंटरफेस मध्ये देण्यात आलेल्या डिलीट अकाउंट पर्यायाला रिप्लेस करू शकतो.
 
रिपोर्टप्रमाणे एकाच अकाउंटला ४ वेगवेगळ्या डिव्हाइसमध्ये अॅक्सेस केला जाऊ शकतो. ही मर्यादा नंतर वाढवली जाऊ शकते. या फीचरसाठी प्रायमरी डिव्हाइसवर इंटरनेट कनेक्शनची गरज नसणार त्यामुळे लॉग आउट फीचर द्वारे युजर्स अकाउंटला वेगवेगळ्या डिव्हाइसमध्ये लॉगआउट करु शकतील.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

भिकाऱ्याने दान विकून दारू पिल्यास दात्याला दोष लागतो का?, प्रेमानंद महाराज काय म्हणाले जाणून घ्या

Christmas 2025 Essay in Marahti नाताळ निबंध मराठी

सुंदर त्वचेसाठी तांदळाचे पीठ अशा प्रकारे वापरा, पद्धत जाणून घ्या

हिवाळ्यात ब्रोकोली खाणे अत्यंत फायदेशीर आहे आरोग्य फायदे जाणून घ्या

जोडीदार भावनिक छळ तर नाही करत आहे, अशा प्रकारे ओळखा

सर्व पहा

नवीन

धक्कादायक: लातूरमध्ये लोन रिकव्हरी एजंटला जिवंत जाळले

IND vs SA: भारतीय संघाने तिसऱ्या T20 मध्ये दक्षिण आफ्रिकेचा पराभव केला

LIVE: नाशिकमध्ये कलामंदिर येथे भव्य वृक्षारोपण कार्यक्रम आणि विकासकामांचे भूमिपूजन

हाँगकाँगला अंतिम सामन्यात हरवून भारत स्क्वॅश विश्वचषक जिंकणारा पहिला आशियाई देश ठरला

मेस्सी आज राष्ट्रीय राजधानी नवी दिल्लीत पोहोचेल; कार्यक्रमांमध्ये सहभागी होणार

पुढील लेख
Show comments