Festival Posters

आपापसात वाद घालत आहे महाविकास आघाडीचे नेते, मोहन भागवतांच्या वक्तव्यावर जितेंद्र आव्हाडांची प्रतिक्रिया

Webdunia
मंगळवार, 3 डिसेंबर 2024 (08:53 IST)
Maharashtra News : विधानसभा निवडणुकीत महाविकास आघाडीचा दारूण पराभव झाल्यानंतर युतीचे नेते आपसात भांडत आहे. नुकतेच शिवसेना नेते संजय राऊत म्हणाले होते की, गृहमंत्रालय उद्धव ठाकरे यांच्याकडे असते तर सरकार कधीच कोसळले नसते. त्यावर उत्तर देताना जितेंद्र आव्हाड म्हणाले की, तीन वर्षे जुने बोलून उपयोग नाही. संजय राऊत स्वतःचे कपडे काढण्यात का व्यस्त आहे, असा प्रश्नही त्यांनी केला.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार महाविकास आघाडी सरकारच्या काळात उद्धव ठाकरे यांच्याकडे गृहखाते असते तर महाविकास आघाडीचे सरकार कधीच मोडले नसते, असे विधान संजय राऊत यांनी केले होते. यावर जितेंद्र आव्हाड म्हणाले की, अडीच वर्षांपूर्वी घडलेल्या घटनेवर आता चर्चा करून काय उपयोग? लोक कपडे काढण्याचा प्रयत्न का करत आहे? खरे तर राष्ट्रवादीचे अजित पवार आणि शिवसेनेचे एकनाथ शिंदे मोठ्या संख्येने आमदारांसह महायुतीत दाखल झाले आणि महाविकास आघाडीचे सरकार पडले तेव्हा गृहखाते राष्ट्रवादीकडे होते.
 
मोहन भागवतांच्या वक्तव्यावर जितेंद्र आव्हाडांची प्रतिक्रिया- 
तसेच मोहन भागवत यांनी भारताच्या घटत्या लोकसंख्येवर चिंता व्यक्त करत प्रत्येक कुटुंबाला तीन मुले असायला हवीत, असे सांगितले. यावर प्रतिक्रिया देताना शरद पवार गटाचे आमदार आणि माजी कॅबिनेट मंत्री जितेंद्र आव्हाड म्हणाले की, आता आरएसएस ठरवेल की कोणाला किती मुले असावीत? खऱ्या अर्थाने घराची प्रमुख असेल तर ती त्या घराची स्त्री असते. महागाई किती वाढली आणि किती मुलं जन्माला घालावी लागली हे त्यालाच माहीत. राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघाला एवढीच काळजी असेल, तर पंतप्रधान नरेंद्र मोदींना राष्ट्रीय योजना राबवायला सांगा, तर प्रत्येक कुटुंबाला तीनपेक्षा जास्त मुले निर्माण करावी लागतील. आपला देश आधीच इतका गरीब आहे आणि वर असे विधान करून मोहन भागवतांना काय सिद्ध करायचे आहे असे देखील जितेंद्र आव्हाड म्हणाले.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

अधिक मासात मुलीने आईची ओटी का भरावी? जाणून घ्या धार्मिक कारण

Adhik Maas 2026 Upay अधिक मासात ३३ दिवे लावण्यामागील रहस्य: ३३ कोटी देवतांचा आशीर्वाद प्राप्त करा

तणाव व्यवस्थापन करण्यासाठी जीवनशैलीत हे बदल करा

इयत्ता ११वीत विज्ञान, वाणिज्य की कला तुमच्यासाठी कोणती शाखा सर्वोत्तम आहे जाणून घ्या

रेशमी साडी खरेदी करताना फसवणुकीला बळी पडू नका, अशी तपासा

सर्व पहा

नवीन

LIVE: नीट पेपरफुटी प्रकरणातील आरोपी शिवराज मोटेगावकर यांच्या आरसीसी कोचिंग कॅम्पस वर बुलडोझर चालला

केंद्रीय मंत्री रामदास आठवले यांनी २०२७ च्या जनगणनेत जात जनगणनेचा समावेश करण्याच्या केंद्र सरकारच्या निर्णयाला पाठिंबा दिला

हरिद्वार वनक्षेत्रात पाय कापलेले वाघ आणि वाघिणीचे मृतदेह सापडल्याने खळबळ उडाली

India-Italy Partnership पंतप्रधान मोदी-मेलोनी यांची भेट आणि भारत-इटली विशेष सामरिक भागीदारी, झालेल्या करारांविषयी जाणून घ्या

पंतप्रधान मोदींकडून मेलोनीना स्पेशल गिफ्ट

पुढील लेख
Show comments