Dharma Sangrah

शिवसेना आमदाराची दादागिरी, कंत्राटदाराला घाणपाण्यात बसवून शिक्षा दिली

Webdunia
रविवार, 13 जून 2021 (14:30 IST)
सध्या मुंबईत सर्वत्र पाऊस सुरु आहे.पावसाळ्यामुळे मुंबईतील रस्त्यांवर पूर आला आहे. शनिवारी मायानगरीमध्ये इतका पाऊस पडला की चांदिवली ते मुंबईपर्यंत अनेक भागात पाणी साचले. रस्त्यांवरील पाण्याचा साठा पाहून चंदीवली परिसरातील शिवसेनेचे आमदार इतके संतप्त झाले की त्यांनी कंत्राटदाराला जागेवरच शिक्षा केली. 
 
नाल्याची साफसफाई झाली नाही असा आरोप करत शिवसेनेचे आमदार दिलीप लांडे यांनी कंत्राटदाराला पाण्यातील पाण्याच्या मध्यभागी बसविले, कचर्‍याने आंघोळ घातली आणि सर्वांसमोर त्याला अपमानित केले.
 
या घटनेचा एक व्हिडिओ प्रसिद्ध झाला आहे, ज्यामध्ये असे दिसून येते की घाणेरड्या पाण्यात बसवल्यानंतर कंत्राटदारावर कचरा कसा टाकला जात आहे. व्हिडिओनुसार नाल्याची योग्य साफसफाई होत नसल्याने परिसरात पाणी साचले आहे.ते बघून आमदार चिडले. यानंतर शिवसेनेचे आमदार दिलीप यांनी रस्त्याच्या मधोमध कंत्राटदाराला अपमानित केले.
 
व्हिडीओ मध्ये हे लक्षात येते की कंत्राटदाराला आधी पाण्यात बसण्यास भाग पाडले जाते. त्यानंतर त्याला खाली असलेल्या घाणेरड्या पाण्यात ढकलले जाते आणि त्याच्या वर कचरा टाकला जातो. आमदाराच्या सांगण्यावरून त्यांचे कार्यकर्ते कंत्राटदारावर कचरा टाकताना दिसत आहेत. जेव्हा ही घटना घडत असते, तेव्हा आजूबाजूला बरेच लोक दिसत आहे.
 
कंत्राटदार पुन्हा पुन्हा विनवणी करताना दिसतात, परंतु आमदार त्याचे ऐकत नाहीत. यासंदर्भात आमदार दिलीप यांचे म्हणणे आहे की कंत्राटदाराने आपले काम व्यवस्थित केले नाही म्हणून त्यांनी हे केले. सध्या मुंबईत झालेल्या पावसामुळे काल लोकल ट्रेन सेवा विस्कळीत झाल्याने रुळावरही पाणी आले  आहे.
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

भिकाऱ्याने दान विकून दारू पिल्यास दात्याला दोष लागतो का?, प्रेमानंद महाराज काय म्हणाले जाणून घ्या

Christmas 2025 Essay in Marahti नाताळ निबंध मराठी

सुंदर त्वचेसाठी तांदळाचे पीठ अशा प्रकारे वापरा, पद्धत जाणून घ्या

हिवाळ्यात ब्रोकोली खाणे अत्यंत फायदेशीर आहे आरोग्य फायदे जाणून घ्या

जोडीदार भावनिक छळ तर नाही करत आहे, अशा प्रकारे ओळखा

सर्व पहा

नवीन

हार्दिक पांड्या - माहिका रिलेशनशिप कन्फर्म

LIVE: आमदार थेट बिबट्याच्या वेशात अधिवेशनाला

पुण्यातील हडपसर येथे एका रुग्णाच्या मृत्यूनंतर संतप्त कुटुंबीयांनी रुग्णालयाच्या खिडक्या फोडल्या

मार्च 2026 मध्ये भारत पहिल्या राष्ट्रकुल खो खो स्पर्धेचे आयोजन करेल

सुरतच्या कापड बाजारात भीषण आग लागली, ज्यामुळे अनेक दुकाने जळून खाक

पुढील लेख
Show comments