Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

लष्करी अधिकाऱ्यांना ओलीस ठेवले, महिला मैत्रिणीवर सामूहिक बलात्कार, 2 जणांना ताब्यात घेतले

rape
Webdunia
गुरूवार, 12 सप्टेंबर 2024 (12:13 IST)
महू - ही घटना मंगळवारी रात्री 2.30 वाजता घडल्याचे सांगण्यात येत आहे. पोलिस आल्यानंतर लष्करी अधिकाऱ्यांना सोडून आरोपींनी रणांगणात पळ काढला. अधिकाऱ्याच्या जबाबाच्या आधारे पोलिसांनी आरोपींविरुद्ध दरोडा, मारहाण, खंडणी व सामूहिक बलात्काराच्या आरोपाखाली गुन्हा दाखल केला आहे.
 
बरगोंडा पोलिस स्टेशनचे प्रभारी लोकेंद्र सिंह हेरोरे यांनी सांगितले की, महू कॅन्टोन्मेंट शहरातील 'इन्फंट्री स्कूल'मध्ये 23 आणि 24 वयोगटातील दोन अधिकारी 'यंग ऑफिसर्स' (YO) कोर्स अंतर्गत प्रशिक्षण घेत आहेत. मंगळवारी ते आपल्या दोन महिला मैत्रिणींसोबत पिकनिकला गेले होते . हिरोरे यांनी सांगितले की, मंगळवारी रात्री 2 वाजण्याच्या सुमारास महू-मंडलेश्वर रस्त्यावरील पिकनिक स्पॉटजवळ सात अज्ञात लोक आले आणि त्यांनी कारमध्ये बसलेल्या अधिकारी आणि महिलांना मारहाण करण्यास सुरुवात केली.
 
चार पीडितांना सकाळी 6.30 वाजता महू सिव्हिल हॉस्पिटलमध्ये वैद्यकीय तपासणीसाठी आणण्यात आले आणि डॉक्टरांच्या म्हणण्यानुसार, अधिकाऱ्यांच्या शरीरावर जखमांच्या खुणा होत्या. वैद्यकीय तपासणीत नराधमांनी महिलेवर बलात्कार केल्याचे समोर आले आहे.
 
इंदूरच्या ग्रामीण पोलिस अधीक्षक हितिका वासल यांनी पत्रकारांना सांगितले की, लूट, दरोडा, बलात्कार आणि शस्त्र कायदा (बीएनएस) या कलमांखाली गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. चार पोलिस ठाण्यांच्या कर्मचाऱ्यांनी चोरट्यांचा शोध सुरू केल्याचे वासल यांनी सांगितले.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Chaitra Navratri 2025 भारतातील दहा प्रमुख श्रीराम मंदिर

Gudi Padwa 2025 Rangoli Designs गुढीपुढे काढण्यासाठी रांगोळी डिझाईन

हिंदू नववर्षापूर्वी घरातून बाहेर काढून टाका या ७ वस्तू, जीवनात सुख-समृद्धी येईल

फाटलेले ओठ गुलाबी करण्यासाठी नारळाच्या तेलात हे मिसळून लावा

नारळ पाणी कोणी पिऊ नये पिण्यापूर्वी त्याचे तोटे जाणून घ्या

पुढील लेख
Show comments