Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

अपघातानंतर गोविंदाने डॉक्टरांचे आभार व्यक्त केले, चाहत्यांना दिले धन्यवाद

Webdunia
मंगळवार, 1 ऑक्टोबर 2024 (13:17 IST)
बॉलिवूड अभिनेता गोविंदा यांच्या आज मंगळवारी सकाळी अपघात झाला त्यांच्या पायाला परवाना असलेली त्यांची रिव्हॉल्वर केसमध्ये ठेवताना गोळी लागली आणि ते जखमी झाले. त्यांना तातडीनं रुग्णालयात दाखल करण्यात आले असून डॉक्टरांनी पायातली गोळी काढली आहे. आता त्यांची प्रकृती बरी आहे.

अपघातानंतर त्यांनी एक निवेदन दिले आहे त्यात त्यांनी डॉक्टरांचे आभार मानले आहे तसेच त्यांनी चाहत्यांना धन्यवाद दिले आहे. 

ते म्हणाले, 'नमस्कार, मी गोविंदा आहे. तुम्हा सर्वांचे आशीर्वाद आणि बाबांचे आशीर्वाद. त्याला गोळी लागली. पण, गुरूंच्या कृपेने गोळी काढली आहे. मी येथील डॉक्टरांचे आभार मानतो. तुमच्या प्रार्थनांबद्दल तुम्हा सर्वांचे आभार आणि कृतज्ञता व्यक्त करतो. 

पोलिसांनी त्यांची परवाना असलेली रिव्हॉल्वर ताब्यात घेतली आहे. या प्रकरणी अभिनेता आणि कुटुंबियांचे जबाब नोंदवले जाणार आहे. सध्या ते आयसीयू मध्ये आहे. त्यांच्यावर उपचार सुरु असून ते धोक्या बाहेर आहे. अपघाताच्या वेळी त्यांची पत्नी सुनीता घरात नव्हती. गोविंदा कोलकात्याला जाणाच्या तयारीत असताना हा अपघात घडला. या प्रकरणाचा तपास गुन्हे शाखा करणार आहे. 
Edited by - Priya Dixit 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

पूनम पांडे जाणार महाकुंभाला, नेटकऱ्यांनी ट्रोल केले

देवा' मध्ये शाहिद कपूरची दुहेरी भूमिका आहे का?

ममता कुलकर्णी किन्नर आखाड्याची महामंडलेश्वर का बनली? हॉट अभिनेत्रीच्या या निर्णयामागील कारण जाणून घ्या

पंकज उधास यांना पद्मभूषण पुरस्कार मिळाल्याबद्दल मुलीने व्यक्त केली कृतज्ञता, सरकारचे आभार मानले

जाट'ची रिलीज डेट फायनल, सनी देओल या दिवशी अक्षय कुमारशी भिडणार

सर्व पहा

नवीन

अभिनेत्री स्वरा भास्करचे एक्स अकाउंट परत मिळाले ,पोस्ट शेअर करून बातमी दिली

नाव माहीत नाही, मग मला का बोलावलं? म्हणत अश्नीर ग्रोव्हरचा सलमान खानवर हल्लाबोल

मेरे हसबंड की बीवी' चित्रपटाच्या ट्रेलर लॉन्च इव्हेंटमध्ये अर्जुन, लग्नाबद्दल दिली प्रतिक्रिया

वसंत पंचमी विशेष भारतातील सरस्वती मातेचे प्रसिद्ध मंदिरे

चुंबन व्हिडीओ व्हायरल झाल्यानंतर ट्रोल झाल्यावर उदित नारायण म्हणाले

पुढील लेख
Show comments