Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

कर्मचाऱ्यांकडून पोलिसांवर दगडफेक

palghar
Webdunia
रविवार, 8 मे 2022 (16:04 IST)
मिळालेल्या प्राथमिक माहितीनुसार युनियन स्थापनेवरून दोन गटांमध्ये वाद झाला. त्या वादाचं रुपांतर
हाणामारीपर्यंत गेलं. दोन गटांमध्ये झालेल्या वादात दगडफेक करण्यात आली. या दगडफेकीत पोलीस कर्मचारी जखमी झाल्याची माहिती मिळाली आहे. विराज ग्रुप च्या कंपनीमध्ये युनियन स्थापन ए वरून झालेल्या गदारोळ मध्ये कंपनीमधील काही कर्मचारी अधिकारी यांना कर्मचाऱ्यांनी मारहाण केल्याची धक्कादायक घटना समोर आली. या घटनेमध्ये पोलीस मध्यस्थी करण्यासाठी गेले असता काही पोलिसांनाही मारहाण झाली. 
 
यामध्ये मुंबई लेबर युनियनच्या बाजूने 60 टक्क्याहून अधिक कामगार उभे राहिले. त्यांनी लेबर युनियनच्या नावाखाली नोंदणीही केलेली आहे.  मात्र कंपनी व्यवस्थापन लेबर युनियनला थारा देत नसून इतर युनियनला सहकार्य करून मुंबई लेबर युनियनला कंपनीमध्ये शिरू देत नाही यावरूनच गेल्या दोन चार महिन्यांपासून कर्मचाऱ्यांमध्ये नाराजी पसरली होती.
 
आता ही नाराजी दगडफेक आणि मारहाणीत रूपांतर झाले.या मध्ये काही पोलिसही जखमी झाले आहेत.पालघरच्या बोईसर एम आय डी सी मधील विराज ग्रुप कंपनीतलं वातावरण तणावपूर्ण आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Chaitra Navratri 2025 भारतातील दहा प्रमुख श्रीराम मंदिर

Gudi Padwa 2025 Rangoli Designs गुढीपुढे काढण्यासाठी रांगोळी डिझाईन

हिंदू नववर्षापूर्वी घरातून बाहेर काढून टाका या ७ वस्तू, जीवनात सुख-समृद्धी येईल

फाटलेले ओठ गुलाबी करण्यासाठी नारळाच्या तेलात हे मिसळून लावा

नारळ पाणी कोणी पिऊ नये पिण्यापूर्वी त्याचे तोटे जाणून घ्या

सर्व पहा

नवीन

मनसे प्रमुख राज ठाकरे यांनी औरंगजेबाच्या कबरवरून महाराष्ट्रात सुरू असलेल्या वादाचा निषेध केला

LIVE: औरंगजेबाबद्दल मुख्यमंत्री फडणवीसांचे एक नवीन विधान समोर आले

'पंतप्रधान मोदींचे उत्तराधिकारी शोधण्याची गरज नाही', संजय राऊतांना मुख्यमंत्री फडणवीसांचे प्रतिउत्तर

औरंगजेब आवडो किंवा न आवडो त्याची कबर एक संरक्षित स्मारक आहे, मुख्यमंत्री फडणवीसांचे विधान समोर आले

महिला २६ आठवड्यांचा गर्भधारणेचा गर्भपात करू शकते; मुंबई उच्च न्यायालयाचा निर्णय

पुढील लेख
Show comments