Marathi Biodata Maker

मोटोरोलाची ‘अँड्रॉइड स्मार्ट टीव्ही’ मालिका लाँच

Webdunia
मोटोरोला ‘अँड्रॉइड स्मार्ट टीव्ही’ मालिका लाँच केली आहे. यामध्ये कंपनीने 32 इंचापासून 65 इंचापर्यंत सहा स्मार्ट टीव्ही लाँच केले आहेत. ई-कॉमर्स संकेतस्थळ फ्लिपकार्टवर 29 सप्टेंबरपासून या टीव्हींची विक्री सुरू होत आहे.
 
अँड्रॉइड 9.0 वर हे सर्व टीव्ही कार्यरत असतील. यामध्ये एचडीआर फॉर्मेट आणि डॉल्बी व्हिजन स्टँडर्डचा सपोर्ट आहे. यात फ्रंट फायरिंग साउंडबार स्टाइल स्पीकर देखील आहे. विशेष म्हणजे या टीव्हींसोबत गेमपॅड देखील कंपनीकडून दिला जात आहे. याद्वारे युजर्स अँड्रॉइड टीव्ही प्लॅटफॉर्म आणि गुगल प्ले स्टोअरद्वारे गेम इंस्टॉल करुन टीव्हीवरच गेम खेळू शकतात. यासाठी वेगळ्या गेमिंग कंसोलचीही आवश्यकता नाही.
 
मोटोरोला स्मार्ट टीव्हींची किंमत 13 हजार 999 रुपयांपासून सुरू होते, तर 64 हजार 999 रुपये इतकी या मालिकेतील सर्वात महागड्या टीव्हीची किंमत आहे. स्मार्ट टीव्हीच्या 32 इंच (एचडी 720 पिक्सल) व्हर्जनची किंमत 13,999 रुपये आहे. तर, 43 इंच (फुल-एचडी 1080 पिक्सल, 24,999 रुपये), 43 इंच (अल्ट्रा-एचडी 2160 पिक्सल, 29,999 रुपये), 50 इंच (अल्ट्रा-एचडी 2160 पिक्सल, 33,999 रुपये), 55 इंच (अल्ट्रा-एचडी 2160 पिक्सल, 
 
39,999 रुपये) आणि 65 इंच (अल्ट्रा-एचडी 2160 पिक्सल, 64,999 रुपये) इतकी किंमत आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

स्वर्ग आणि नरक खरंच असतात का? जाणून घ्या सत्य

Wheat Storage Tips: अशा प्रकारे साठवा गहू; वर्षभर सुरक्षित राहील एकही कीड लागणार नाही

What is Box Breathing फक्त ४ सेकंदात मिळवा मानसिक शांती: जाणून घ्या बॉक्स ब्रीदिंगची जादू

एप्रिल ते जूनच्या सुट्ट्यांमध्ये भारतातील या अद्भुत सणांना आवर्जून भेट द्या; ज्यामुळे तुमची सहल अविस्मरणीय ठरेल

Salt vastu remedies घरात लोक सतत आजारी पडत असतील तर एकदा हे नक्की करुन बघा

सर्व पहा

नवीन

मित्राच्या लग्नात वरातीत नाचताना तरुणाचा मृत्यू; चंद्रपूर मधील घटना

कोल्हापूरच्या राजकारणात मोठी उलथापालथ? समरजीत घाटगेंचे भाजप प्रदेश कार्यालयातील आगमन आणि मुश्रीफांना दिलेली 'कोपरखळी' चर्चेत

सायबर फसवणूक करणाऱ्यांची नवी युक्ती; गॅस कनेक्शन तोडण्याची धमकी देऊन लोकांची लाखो रुपयांची फसवणूक

LIVE: देशातील पहिले एआय आयुक्तालय महाराष्ट्रात सुरू होणार

Pod Taxi वाहतूक कोंडीतून सुटका! वांद्रे-कुर्ला कॉम्प्लेक्समध्ये धावणार देशातील पहिली अत्याधुनिक 'पॉड टॅक्सी'

पुढील लेख
Show comments